fbpx
americaNewsPoliticsWorld

ਡੌਨਲਡ ਟਰੰਪ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਸਫ਼ਾਈ – ਪੈਰਿਸ ਵਿਚ ਪੁਤਿਨ ਨਾਲ ਕੋਈ ਦੁਵੱਲੀ ਮੀਟਿੰਗ ਨਹੀਂ

By MEDIA DESK

ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ , 08 ਨਵੰਬਰ ( NRI MEDIA )

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੌਨਲਡ ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੈਰਿਸ ਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਯਮਤ ਟੂਰ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਰੂਸੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਵਲਾਦੀਮੀਰ ਪੁਤਿਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਆਗੂਆਂ ਨਾਲ ਦੁਪਹਿਰ ਦਾ ਖਾਣਾ ਖਾਵੇਗਾ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਮੀਟਿੰਗ ਦੀ ਕੋਈ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਹੈ , ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਕਈ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਟਰੰਪ ਅਤੇ ਪੁਤਿਨ ਦੇ ਮਿਲਣ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ , ਜਿਸਨੂੰ ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਨੇ ਸਿਰੇ ਤੋਂ ਨਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ |

ਨਿਊਜ਼ ਏਜੰਸੀ ਸਿਨਹੂਆ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਅਨੁਸਾਰ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਵ੍ਹਾਈਟ ਹਾਊਸ ਨੇ ਇਕ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਟਰੰਪ ਪੈਰਿਸ ਵਿਚ ਪੁਤਿਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿੱਥੇ 60 ਤੋਂ ਵੱਧ ਨੇਤਾ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵ ਯੁੱਧ ਦੇ ਅੰਤ ਦੀ 100 ਵੀਂ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਇਸ ‘ਤੇ, ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਿਹਾ,’ ਅਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਬੈਠਾਂਗੇ ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਉੱਥੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੋਣਗੇ |

ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਪੈਰਿਸ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਸੈਟ ਕੀਤਾ ਹੈ.’ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਇਹ ਨਹੀਂ ਸੋਚਦੇਕਿ ਅਜਿਹੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬੈਠਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ , ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਜੀ -20 ਸੰਮੇਲਨ ‘ਤੇ ਮਿਲਾਂਗੇ, ਅਤੇ ਇਹ ਉਹ ਜਗ੍ਹਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਅਸੀਂ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ |

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close